XS183J titin ganga guda ɗaya don siyarwa

XS183J yana da babban nauyi mai tsayi mai tsayi da ƙarfi mai ban sha'awa, wanda ya dace da ƙaddamar da tsakuwa, yashi, moraine, dutsen fashewa, yumbu, da sauransu.

model: XS183J
Nauyin nauyin: 18000kg
Faɗin ɗanɗana: 2130mm
Girma (L × W × H): 6220 × 2300 × 3200mm


description

Product Gabatarwa

Saukewa: XS183J ganga guda titin abin nadi yana da tsayin daka mai tsayi mai tsayi da ƙarfi mai ban sha'awa, yana mai da shi manufa don tsakuwa, yashi, moraine, fashe dutsen, yumbu, da sauran kayan. Hakanan ana iya amfani da shi don ƙaddamar da kankare da daidaita kayan ƙasa a cikin manyan ayyuka daban-daban, tare da iyakar zurfin aiki na 1.0m. A sakamakon haka, yana da mahimmancin kayan aikin haɗakarwa don manyan tituna, jiragen ƙasa, ma'adanai, tashar jiragen ruwa, da sauran manyan ayyuka.

main sigogi

Item

Unit

siga

total nauyi

kg

18000

girma 

mm

6220 × 2300 × 3200

Axle load, gaba

kg

9000

Load ɗin axle, baya

kg

9000

rated iko

kw

118

Max. daraja

%

30

Faɗin matsewa

mm

2130

Load ɗin madaidaiciya madaidaiciya

N/CM

422

jawabinsa: Ana ci gaba da haɓaka wannan samfurin tare da ci gaban fasaha. Bambanci tsakanin sigogi da halayen tsarin da aka jera a sama yana ƙarƙashin ainihin samfurin.

Ayyukan Ayyuka

1. Injin Shangchai SC7H yana daidaitawa don yin aiki a cikin mafi kyawun aikin amfani da man fetur, kuma an rage yawan amfani da man fetur da 10%; An inganta tsarin watsawa don cimma mafi kyawun saurin aiki, kuma aikin yana ƙaruwa da 8%;

2. Haɗin haɗakarwa shine kulawar hankali na tsarin, wanda ke warware tasirin abubuwan ɗan adam akan tsarin kuma yana haɓaka amincin tsarin kama;

3. Akwatin motsi na gear tare da mai aiki tare an sanye shi da sabon nau'in motsi na motsi, wanda ke ƙara yawan jin daɗin aiki.

Hotunan samfura

 

SHAWARAR HARKAR