Nau'in nau'in ƙafar ƙafa huɗu na musamman don siyarwa

Nau'in nau'in ƙafar ƙafa huɗu da aka keɓance don siyarwa shine babban nau'in kayan sarrafa kwantena, wanda yawanci ke ɗaukar jigilar kaya a kwance daga gaban tashar zuwa tsakar gida.

Dagawa nauyi: 35t
girma: 9300 * 5000 * 5300mm
Gwarawa: 6000mm
Mataccen nauyi: 17-18T (ba a haɗa da shimfidawa ba)

description

Product Gabatarwa

Nau'in nau'in ƙafar ƙafa huɗu da aka keɓance don siyarwa shine babban nau'in ganga handling kayan aiki, wanda yawanci ke ɗaukar jigilar jigilar kayayyaki daga gaban tashar zuwa tsakar gida da aikin tara kaya a tsakar gida. Saboda karbuwar sa, babban ingancinsa, kyakkyawan kwanciyar hankali, da ƙarancin matsa lamba, ana yawan amfani da dillalan kwantena akai-akai. Amfani da dillalan kwantena na taimaka wa injinan gaba na tashar tashar ta yi aiki da kyau yayin lodawa da sauke kwantena.

main sigogi

 

 

Item

HKY3533-4-1

HKY3533-4-2

Dagawa nauyi

35T

35T

Girma (L * W * H)

9300 * 5000 * 5300mm

9300 * 5000 * 4900mm

Girman ciki

3200mm

3200mm

dabaran tushe

6000mm

6000mm

Duplex daga tsawo

N / A

1700mm

Min. Fitar ƙasa

280mm

280mm

Mataccen nauyi

17T

(ba tare da mai watsawa ba)

18T

(ba tare da mai watsawa ba)

Injin (China StageVI)

Cummins/Weichai

Cummins/Weichai

Gudun tafiye-tafiye (Ba a ɗora)

8km / h

8km / h

Gudun Tafiya (Laden)

6km / h

6km / h

Juyawa Radius yayi

7600mm

7600mm

Daraja

(Unladen/Laden)

15% / 6%

15% / 6%

Jān kafar da

Matattarar jagoranci

(zai iya zama sarrafa romote)

Matattarar jagoranci

(zai iya zama sarrafa romote)

Taya

1100(02PCs)+1300 Solid Taya (02PCs)

1100(02PCs)+1300 Solid Taya (02PCs)

Gyara kayan aiki

Sarkar+ Kulle/ Mai watsawa ta atomatik

Sarkar+ Kulle/ Mai watsawa ta atomatik

jawabinsa: Ana ci gaba da haɓaka wannan samfurin tare da ci gaban fasaha. Bambanci tsakanin sigogi da halayen tsarin da aka jera a sama yana ƙarƙashin ainihin samfurin.

Ayyukan Ayyuka

Structure
1. Dynamic kwaikwayo fasahar da ake amfani da su tabbatar karfe tsarin ta amfani rayuwa a kan 20 shekaru.
2. Zane ya dace da ka'idodin tashar jiragen ruwa. Bayan maganin fashewar yashi, sannan farar fata, fenti na tsakiya da saman shafi suna farawa a jere.
3. Tayoyi masu ƙarfi sun fi jurewa tare da ƙananan farashin kulawa.
4. Na'ura yana da haske tare da ƙananan nauyin nauyin motsi, kuma yana iya aiki a cikin yanayin aiki daban-daban.
Tsarin kula da lantarki
1. CAN tsarin bas, ana watsa sigina ta hanyar bayanai tare da watsawa mai nisa, cikakkun bayanai da babban aminci.
2. High-performance lantarki aka gyara: SYMC mai kula, P + F firikwensin, Amphenol connector.
Tsarin aikin sarrafa na'ura mai aiki da ruwa a cikin Cab
1. Yi amfani da balagaggen lever na hannu na hydraulic, rage raguwa, mai sauƙi don aiki da kulawa.
2. Hydrostatic kora fasahar tafiya, stepless gudun canji, m motsi, high dace da makamashi ceto.
3. Side Shift stacking inji.
4. Tsarin kariya na rigakafi.
  • Dukkanin kayayyakin kayayyakin na musamman madaidaicin mai ɗaukar ƙafar ƙafa huɗu don siyarwa ana samunsu.

Hotunan samfura

 

  • Masu Yada Na Musamman don Gamsar da Yanayin Aiki Daban-daban:Mai shimfiɗa ƙafa 20, mai shimfiɗa ƙafa 40, mai shimfidawa ƙafa 20-40, mai shimfiɗa kaya mai girman gaske, mai ɗaukar kaya.

SHAWARAR HARKAR