-

Ƙaramin mai ɗaukar kaya na skid steer XC740K zai iya dacewa da kunkuntar ayyukan sararin samaniya kuma kayan aiki ne mai kyau don gina hanya.
model: Saukewa: XC740K
lodin guga: 0.45m³
Load da aka ƙididdigewa: 750kg
Ƙarfin Rarawa: 36.8kW
Nauyin nauyin: 3140kg
-

XC750K sabon tsarar K jerin babban iko ne mai matsakaicin girman tuƙi.
model: Saukewa: XC750K
lodin guga: 0.45m³
Load da aka ƙididdigewa: 900kg
Ƙarfin Rarawa: 50/50.2 kW
Nauyin nauyin: 3400kg
-

XC760K Skid Steer Loader shine sabon samfurin sitiyadin ɗora don siyarwa tare da ƙarancin amfani da fa'idodin tattalin arziƙi.
model: Saukewa: XC760K
lodin guga: 0.6m³
Load da aka ƙididdigewa: 1080kg
Ƙarfin Rarawa: 61.3kW
Nauyin nauyin: 3450kg
-

XC770K mai ɗaukar nauyi ne mai ɗaukar nauyi. Mai ɗaukar waƙa ta skid steer yana ɗaukar injin mai ƙarfi, wanda ke ƙara kwararar injin gabaɗaya kuma ya cika buƙatun ƙarin kayan aikin. An fi amfani da shi don yanayin aiki mai nauyi kamar kasuwar kawar da dusar ƙanƙara ta gida da kula da birni.
model: Saukewa: XC770K
lodin guga: 0.6m³
Load da aka ƙididdigewa: 1250kg
Ƙarfin Rarawa: 74.9kW
Nauyin nauyin: 3700kg