Nuna 1-16 na sakamakon 24
-
-
Madaidaicin madaidaicin forklift (3)
-
Rabaure (8)
-
Isa Stacker (3)
-
Mai ɗaukar Straddle (5)
-
Telehandler (2)
-
10ton ganga isa stacker forklift XCS1009K
Kwangilar XCS1009K 10 ton ta isa stacker forklift yana da mafi kyawun tsari, kayan aiki mafi aminci da ƙwarewa mafi dacewa.
model: Saukewa: XCS1009K
Load da aka ƙididdigewa: 10t
Ingancin abin hawa: 39.5t
Gabaɗaya sashi: 10860 * 6053 * 4100mm -
12 ton telehandler forklift XTF12010K na siyarwa
XTF12010K 12 ton telehandler forklift samfur ne mai aiki da yawa da inganci mai inganci.
model: Saukewa: XTF12010K
Load da aka ƙididdigewa: 12t
Ingancin abin hawa: 18t
Matsakaicin tsayin ɗagawa: 9.62m -
Ton 23 babban mai ɗaukar waya XTF23010K na siyarwa
XTF23010K babban telehandler ya dace da petrochemical, shigar da rami da gini, lodi da sauke kaya masu yawa.
model: Saukewa: XTF23010K
Load da aka ƙididdigewa: 23t
Ingancin abin hawa: 32t
Matsakaicin tsayin ɗagawa: 9.65m -
45 ton mai sarrafa kayan XE450M na siyarwa
Mai ɗaukar nauyin ton 45 XE450M yana da ikon yin lodi da sauke abubuwa iri-iri kamar yashi, kwal, hatsi, ƙasan ma'adinai, dutse, ƙarfe, da itace.
model: XE450M
Ƙarfin Gripper: 1m³
Tsarin aiki: 40000kg
Ƙarfin wutar lantarki: 222kW / 2100rpm -
50ton log grabber kayan aiki XE500M na siyarwa
Kayan aikin log grabber na 50ton XE500M yana da ikon yin lodi da sauke kayayyaki iri-iri.
model: XE500M
Ƙarfin Gripper: 1m³
Tsarin aiki: 40000kg
Ƙarfin wutar lantarki: 222kW / 2100rpm -
60 ton kayan sarrafa kayan aiki XE600EM grabber
60 ton kayan sarrafa kayan aiki XE600EM yana da ikon yin lodi da sauke abubuwa iri-iri kamar yashi, kwal, hatsi, ƙasa mai ma'adinai, dutse, ƙarfe, da itace.
model: Saukewa: XE600EM
Ƙarfin Gripper: 1m³
Tsarin aiki: 60000kg
Ƙarfin wutar lantarki: 222kW / 1485rpm -
Hannun kwantena ya isa stacker XCS4535K na siyarwa
XCS4535K K jerin 45-ton ganga isa stacker yana da mafi kyawun ingancin aiki da cikakkun matakan tsaro.
model: Saukewa: XCS4535K
Load da aka ƙididdigewa: 45t
Ingancin abin hawa: 76.5t
Gabaɗaya sashi: 11750 * 6052 * 4770mm -
Mai ɗaukar kaya mai ɗaki mai ɗaki na musamman don siyarwa
Mai ɗaukar kaya mai ɗaki mai hawa biyu da za a iya daidaita shi shine babban nau'in kayan sarrafa kwantena, wanda yawanci ke ɗaukar jigilar kaya a kwance daga gaban tashar zuwa tsakar gida.
Dagawa nauyi: 30t-150tgirma: customizableGwarawa: 3000-9000mmMataccen nauyi: 10-60T -
Keɓaɓɓen akwati mai ɗaukar nauyi 120T na siyarwa
120T ɗin jigilar kwantena na musamman shine babban nau'in kayan sarrafa kwantena, wanda yawanci ke ɗaukar jigilar jigilar kaya daga gaban tashar zuwa farfajiyar.
Dagawa nauyi: 120tgirma: 12000 * 8210 * 6900mmGwarawa: 9000mmMataccen nauyi: 49T -
Nau'in nau'in ƙafar ƙafa huɗu na musamman don siyarwa
Nau'in nau'in ƙafar ƙafa huɗu da aka keɓance don siyarwa shine babban nau'in kayan sarrafa kwantena, wanda yawanci ke ɗaukar jigilar kaya a kwance daga gaban tashar zuwa tsakar gida.
Dagawa nauyi: 35tgirma: 9300 * 5000 * 5300mmGwarawa: 6000mmMataccen nauyi: 17-18T (ba a haɗa da shimfidawa ba) -
Wutar lantarki tarar XCS4531E na siyarwa
Akwatin lantarki mai tsabta na XCS4531E mai isa ga stacker yana da halaye na babban inganci, ceton makamashi, fitar da sifili da ƙaramar amo.
model: Saukewa: XCS4531E
Load da aka ƙididdigewa: 45t
Ingancin abin hawa: 73t
Gabaɗaya sashi: 11340 * 4670 * 6053mm -
Low farashin grabber 40ton kayan sarrafa XE400M
Ƙananan farashin grabber 40ton mai sarrafa kayan XE400M yana da ikon yin lodi da sauke kayayyaki iri-iri.
model: XE400M
Ƙarfin Gripper: 1m³
Tsarin aiki: 40000kg
Ƙarfin wutar lantarki: 169kW / 1850rpm -
Multifunction Coal kwantena madaidaicin dillali na siyarwa
Babban nau'in kayan sarrafa kwantena mai aiki da yawa shine babban nau'in kayan sarrafa kwantena, wanda yawanci ke ɗaukar jigilar kaya a kwance daga gaban tashar zuwa tsakar gida.
Dagawa nauyi: 35t-120tgirma: customizableGwarawa: 6000-9000mmMataccen nauyi: 16-49T -
Multifunction straddle dillali nau'in ƙafafu uku na siyarwa
Nau'in ƙafar ƙafa uku na multifunction straddle shine babban nau'in kayan sarrafa kwantena, wanda yawanci ke ɗaukar jigilar jigilar kaya daga gaban tashar zuwa tsakar gida.
Dagawa nauyi: 35tgirma: 9300 * 5200 * 5300mmGwarawa: 6000mmMataccen nauyi: 16-17T (ba a haɗa da shimfidawa ba) -
XCF1006K Motar cokali mai ƙafar ƙafa huɗu
XCF1006K motar fasinja mai ƙafafu huɗu ta dace da lodi, saukewa, tarawa da motsa abubuwan da aka gama a tashar jiragen ruwa, tashoshi da kamfanoni.
model: Saukewa: XCF1006K
Load da aka ƙididdigewa: 10000kg
Ingancin abin hawa: 12900kg
Matsakaicin tsayin ɗagawa: 3000mm -
XCF305K madaidaicin cokali mai yatsu don siyarwa
XCF305K counterbalanced forklift ya dace da filayen dabaru kamar yadi na kaya, shagunan ajiya, tashar jiragen ruwa, docks, layin dogo, da sauransu.
model: Saukewa: XCF305K
Load da aka ƙididdigewa: 3000kg
Ingancin abin hawa: 4460kg
Matsakaicin tsayin ɗagawa: 3000mm